กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์

หาคู่นอน

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ดู: 31|ตอบกลับ: 0

หา ญเดี่ยวไม่อ้วน ทีอยากลองสวิง แนวกระแทกแรงบ้าง กับทีมสะอาด ปลอดภัย อ่านก่อนครับ

[คัดลอกลิงก์]

126

126

370

เครดิต

Full Member

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
370
 เจ้าของ| โพสต์ 2022-11-25 17:07:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
*** เน้นสาวแท้ ที่คุยคอลเสียงผ่านไลน์ได้จริง ไม่ต้องออนกล้อง ไม่พิมแชทอย่างเดียว นัดจริง ***

( อ่านก่อนแอด ตรงๆครับ ย้ำไม่สะดวกคอลสายปกติทักทายอย่าได้แอดมา พวกเนียนสาวปลอม )

ผมมีทีมสามคนสุภาพ อยากรู้จัก ญเดี่ยวไม่อ้วน อยากลองวิง มีทีมเดี่ยว แนวชอบกระแทกแรงบ้าง ไม่ซาดิส ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัว ป้องกันปลอดภัย สะอาด
แอด LineID:  baba904 อยากสวิงแบบ 3-1 ลองคุยกัน มีมารยาท ขอ ญ กล้าคุยคอลปกติด้วย เพราะเน้นคนจริง ไม่แอบแชทเสียว

แอดมานัดกันได้เลยครับ มีรถรับ-ส่งปลอดภัย สบายๆ ขอแค่นัดจริงไม่เยอะ ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัว พอใจก็นัดกันใหม่ได้ ไม่ถ่ายรูป ปลอดภัยสบายๆ

" ไม่รับคู่นะครับ ยังไม่อยากแนวนี้ พักก่อนชั่วคราวครับ "  อยากเจอ ญเดี่ยวไม่อ้วน แล้วอยากมีทีมสวิงลับๆกันสามคนยาวๆ

ปล.. ขนาดตามรูปข้างล่าง ทีมผมอายุราวๆ 35-37 ไม่อ้วน

- ขอ ญเดี่ยวแท้ ไม่ปลอมเนียน ญ ทีมผมไม่ไร้สาระแบบกระทู้เกรียน ไม่อยากเจอแอดมาเอาแต่พิมไม่คอล

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

หาคู่นอน หาคู่เย็ด ไชต์ไลน์ คลิปโป๊ รูปโป๊

GMT+7, 2022-12-5 09:11 , Processed in 0.094791 second(s), 20 queries .