ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 84|ตอบกลับ: 0

ลุงช่างคนจน หาสาวลุคส์คุณหนู มาเย็ดกันแบบเต็มใจในเชียงใหม่เน้นระยะยาว

เจ้าของ| โพสต์ 2019-9-12 12:36:30 |
ลุงช่างคนจน หาสาวลุคส์คุณหนู มาเย็ดกันแบบเต็มใจในเชียงใหม่เน้นระยะยาว ( สายโจรชอบโกหกไม่ต้องเข้ามานะ ขี้เกียจคุย ลุงสายเพฒชฆาตมันแพ้ทางกัน ต่างคนต่างอยู่นะ )

ลุงบัส เป็นนายช่างคนจน วัย45ปี 161ซม. 90กก.ผิวดำแดง
นิสัยใจดีสุภาพเรียบร้อย พูดชอบพูดตรงไปตรงมา ปากตรงกับใจ คิดยังไงพูดอย่างนั้น
ไม่กินเหล้า ไม่สูบบุหรี่ การศึกษาระดับ ปตรี.

มองหาสาววลุคส์คุณหนู มาเย็ดกันแบบเต็มใจ ไม่จำเป็นต้องสวยหุ่นดี
ขอให้มี IQ/EQดี การศึกษาดี ฐานะดี การงานดี
ที่ยอมรับข้อด้อยของลุงได้และเต็มใจเย็ดกัน
คุณเป็นสาวแท้หรือเลสเบี้ยนก็ได้
จะโสดหรือมีแฟนก็ได้
แฟนจะรู้หรือไม่รู้ว่ามาเย็ดกันก็ได้
จะเย็ดกันระยะสั้นหรือยะยาวก็ได้ครับ

โดยก่อนทำความรู้จักกัน ลุงมีข้อกำหนด
เนื่องด้วยข้อด้อยของตัวลุง
แต่อาจเป็นข้อเด่นที่ท่านต้องการจากตัวลุงดังนี้

A. ขอคนที่สะดวกมาเจอที่เชียงใหม่อย่างเดียว
ไม่สะดวกเดินทางต่างจังหวัด เพราะต้องดูแลพ่อแม่ที่แก่เฒ่า

B. ลุงเป็นคนจนไม่สามารถออกเงินค่าใช้จ่ายให้ได้ในทุกกรณี

C. ลุงทำงานช่างเนื้อตัวเสื้อผ้าอาจเลอะเทอะเพราะเปื้อนฝุ่นน้ำมัน
กลิ่นตัวกลิ่นปากแรง มือดำแต่ใจไม่ดำนะ
ก็แต่จะพยายามทำตัวให้สะอาจที่สุดก่อนเย็ดกันครับ

D. ลุงเป็นคนที่มองคนเสมอกัน
ขอให้เราคบกันแบบเสมอภาคเท่าเทียมกัน
ไม่แบ่งชนชั้นวรรณะ

E.ลุงเป็นชายเดี่ยวที่ออกนัดคนเดียว
ไม่มีเพื่อนไม่มีกลุ่มชายเดี่ยวหลายๆคน

F.ลุงเป็นคนตรงไปตรงมาเปิดเผย
ไม่ชอบคนพูดโกหกลอกลวงใช้เล่ห์เหลี่ยมมารยา
( สายโจรชอบโกหกไม่ต้องเข้ามานะ ขี้เกียจคุย
ลุงสายเพฒชฆาตมันแพ้ทางกัน ต่างคนต่างอยู่นะ )

หากยอมรับข้อด้อยได้และสนใจคุยกัน
ติดต่อได้ที่ไลน์ bus69man ครับ

ขอบคุณที่มาอ่านนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

หาคู่นอน

GMT+7, 2019-10-19 14:19 , Processed in 1.639820 second(s), 15 queries , Gzip On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้